Author: n***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Xài thích nên mua nhaaaaaaaa❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Uninterrupted | Kích thước: Một cỡ | 2 photo(s)
Price: 77.400₫
Original Price: 122.000₫
one-size
| Color | Uninterrupted |
| Finish | Matte |
| Texture | Pencil |
| Type | Liquid Eyeliner |
| Chiều cao | 14.35 cm |
| Chiều dài | 1 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| Dung tích ròng | 0.5 ml |
| SKU | sb25090959504077857 |
Overall Rating: 4.92/5
Author: n***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Xài thích nên mua nhaaaaaaaa❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Uninterrupted | Kích thước: Một cỡ | 2 photo(s)
Author: s***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: bút kẻ mắt ra mực đều, nét mảnh dễ điều khiển, không lem.
Màu sắc: Uninterrupted | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: U***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: work really good, very comfortable and satisfied.
Màu sắc: Uninterrupted | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)
Author: U***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Good quality and very easy to use, I like it.
Màu sắc: Uninterrupted | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)